Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.78 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Chính 50 MP + Siêu rộng 13 MP + Macro 5 MP |
| Camera trước | 32 MP |
| Chipset | Qualcomm Snapdragon 8 Elite Mobile Platform |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 12 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Pin | 5800 mAh |
| Thẻ SIM | Nano-SIM |
| Hệ điều hành | Android™ 15 |
| Độ phân giải màn hình | |
| Tính năng màn hình | LTPO 1–120 Hz, 185 Hz Game Genie, HDR10, Always-On, Gorilla Glass Victus 2 |
| Loại CPU | Octa-core: 4×4.32 GHz + 4×3.53 GHz (SD 8 Elite) |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!