Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Công suất | Tổng: 3400W |
| Kiểu lắp đặt | Lắp dương |
| Kích thước vùng nấu | 270 × 270 mm (một vùng) |
| Chất liệu mặt kính | Kính Ceramic - Kanger (Trung Quốc) |
| Điện áp | 220 - 240V/50 - 60Hz |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng + núm vặn + màn hình LED |
| Chế độ nấu | 2 chế độ nấu cài đặt sẵn |
| Loại nồi nấu | Nồi tráng men |
| Tính năng an toàn | Tự ngắt khi không có nồi, Tự ngắt khi quá tải |
| Tiện ích | Nhiều vùng nấu tiện dụng, Chức năng làm nóng nhanh |
| Kích thước | 542 x 284 x 64 mm |
| Trọng lượng | 4.1 kg |
| Hãng sản xuất | Fujihome |
Bếp từ đôi FujiHome IC2602P mang thiết kế siêu mỏng với mặt kính Kanger Grade A Micro Crystal chịu nhiệt, hỗ trợ điều khiển cảm ứng cùng núm xoay tiện lợi. Bếp đem tới khả năng gia nhiệt ổn định với tổng công suất 3400W. Mẫu bếp điện từ này còn sở hữu hệ thống an toàn đa tầng để phù hợp cho mọi gia đình.
Thiết kế mỏng nhẹ kết hợp với phong cách tối giản giúp mẫu bếp này hòa hợp với nhiều không gian bếp hiện đại. Sản phẩm đồng thời mang lại cảm giác gọn gàng, nhã nhặn và tạo điểm nhấn thẩm mỹ ngay khi đặt lên mặt bếp.
Bếp từ đôi FujiHome IC2602P sở hữu ngoại hình tinh gọn mang đến cảm giác thanh thoát và hiện đại cho không gian bếp. Thiết bị này được hoàn thiện với mặt kính Kanger Grade A Micro Crystal có khả năng chịu lực tốt, giúp mặt bếp giữ được sự bền bỉ trong quá trình sử dụng.

Thân bếp mỏng, mặt kính sang, điều khiển trực quan
Bên cạnh yếu tố thẩm mỹ, bảng điều khiển cảm ứng kết hợp núm xoay mang lại trải nghiệm điều chỉnh trực quan và dễ làm quen cho mọi đối tượng sử dụng. Thiết kế cơ chế điều khiển kép này cũng giúp thiết bị duy trì sự chính xác khi thay đổi chế độ nấu, tạo sự linh hoạt trong thao tác hằng ngày.
Bếp từ đôi FujiHome IC2602P hỗ trợ khả năng tùy chỉnh công suất và nhiệt độ linh hoạt nhằm đáp ứng nhiều phương pháp chế biến khác nhau. Bếp có tổng công suất thực lên tới 3400W. Trong đó, công suất bếp trái đạt 1600W và bếp phải là 1800W.

Núm xoay trực quan, chỉnh nhanh công suất nhiệt độ
Đồng thời, người sử dụng còn có thể thay đổi mức nhiệt từ 60 - 240 độ C để phù hợp với từng loại nguyên liệu và phương pháp chế biến. Nhờ vậy, sản phẩm phù hợp cho cả người mới nấu ăn lẫn những ai muốn kiểm soát tốt hơn hương vị và độ chín của món ăn.
Bếp từ đôi FujiHome IC2602P được trang bị công nghệ gia nhiệt liên tục giúp duy trì sự ổn định trong suốt quá trình nấu nướng. Thiết bị này hạn chế hiện tượng ngắt quãng khi gia nhiệt, nhờ vậy các món hầm, kho hoặc ninh lâu sẽ giữ được hương vị trọn vẹn hơn.
Bên cạnh ưu điểm về khả năng duy trì nhiệt, sản phẩm còn sở hữu hệ thống an toàn đa tầng để bảo vệ người sử dụng trong nhiều tình huống. Cơ chế khóa trẻ em giúp vô hiệu hóa bảng điều khiển khi cần thiết, ngăn thao tác vô ý từ trẻ nhỏ.

Gia nhiệt ổn định, món ăn chín đều, an tâm
Thiết bị cũng tự động ngắt khi không có nồi hoặc khi phát hiện quá nhiệt, giúp giảm nguy cơ cháy nổ trong quá trình vận hành. Nhờ tập hợp nhiều lớp bảo vệ, model này hỗ trợ người dùng an tâm hơn khi chuẩn bị các bữa ăn mỗi ngày.
Bếp từ đôi FujiHome IC2602P có khả năng tương thích với nhiều loại nồi, chảo có thể hút bằng nam châm. Người dùng có thể sử dụng đa dạng các loại nồi inox, nồi tráng men, chảo đáy phẳng hoặc nồi đáy tròn nhiễm từ để nấu ăn.

Hoạt động tốt với nhiều kiểu nồi chảo đáy từ
Khả năng hoạt động với nhiều kiểu nồi giúp người dùng tận dụng được bộ dụng cụ sẵn có mà không cần thay mới. Sự linh hoạt này mang đến giá trị sử dụng lâu dài cho gia đình đang tìm kiếm một chiếc bếp từ đáp ứng đủ mọi nhu cầu.
Bếp từ đôi FujiHome IC2602P khi mua tại CellphoneS được đảm bảo nguồn gốc chính hãng, chế độ bảo hành rõ ràng. Hệ thống này cung cấp dịch vụ lắp đặt chuyên nghiệp, tư vấn đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm hơn trong quá trình sử dụng.
Đồng thời, khách hàng còn nhận được hỗ trợ đổi trả và tư vấn sử dụng an toàn suốt quá trình trải nghiệm sản phẩm. Nhiều chương trình ưu đãi, giao hàng nhanh và giúp việc chọn mua mẫu bếp này tại CellphoneS trở nên tiện lợi hơn.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!