Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Công suất | 2200W |
| Kiểu lắp đặt | Lắp dương |
| Kích thước vùng nấu | Ø 17 cm |
| Chất liệu mặt kính | Kính Ceramic - Kanger (Trung Quốc) |
| Điện áp | 220 - 240V ~ 50/60Hz |
| Bảng điều khiển | Núm vặn |
| Loại nồi nấu | Nồi, chảo có đáy bắt từ |
| Tính năng an toàn | Tự ngắt khi không có nồi, Tự ngắt khi quá tải |
| Tiện ích | Chức năng làm nóng nhanh, Công nghệ inverter tiết kiệm điện |
| Kích thước | 26 x 26 x 7 cm |
| Trọng lượng | 1.77 kg |
| Hãng sản xuất | Fujihome |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!