Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Độ phân giải | 1920 × 1080 |
| Góc xoay | Xoay dọc 55° |
| Tầm nhìn xa hồng ngoại | 10 mét |
| Kết nối | Wi-Fi 2.4 GHz |
| Hỗ trợ thu âm | Có |
| Lưu trữ | Khe cắm thẻ nhớ MicroSD (Tối đa 256GB) |
| Tiện ích | Chức năng truyền dữ liệu giữa camera và đám mây EZVIZ được mã hóa đầu cuối |
| Hãng sản xuất | Ezviz |
| Công suất | 5W |
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu camera IP Wifi EZVIZ TY1 1080P cũ với mức giá cực kỳ hấp dẫn, nhưng vẫn đảm bảo đầy đủ các tính năng an ninh ưu việt. Dù đã qua sử dụng, camera Ezviz này vẫn mang đến khả năng quan sát toàn diện, loại bỏ mọi điểm mù nhờ phạm vi quan sát 360 độ. Âm thanh đàm thoại hai chiều cho phép bạn dễ dàng trò chuyện với người thân hoặc ngăn chặn sự xâm nhập của người lạ. Trong điều kiện thiếu sáng hoặc ban đêm, dòng camera này có tầm nhìn hồng ngoại xa 10 mét vẫn đảm bảo hình ảnh rõ nét.
Công nghệ mã hóa dữ liệu vào đám mây EZVIZ giúp bảo vệ tối đa quyền riêng tư của bạn. Tính năng theo dõi thông minh, cảnh báo và tự động xoay theo đối tượng chuyển động sẽ giúp bạn không bỏ lỡ bất kỳ khoảnh khắc quan trọng nào. Mặc dù là camera cũ, camera EZVIZ TY1 vẫn được bảo quản tốt, với ngoại hình ít dấu hiệu hao mòn và hoạt động ổn định. Đây là lựa chọn thông minh và tiết kiệm cho những ai muốn sở hữu một hệ thống giám sát chất lượng.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!