Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.7 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Camera chính 108MP (f/1.75) + Camera góc rộng & sâu 5MP (f/2.2) |
| Camera trước | Camera 16MP (f/2.45), Đèn Flash Selfie |
| Chipset | MediaTek Dimensity 7025-Ultra |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 12 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Pin | 5230 mAh |
| Thẻ SIM | 2 Nano SIM hoặc 1 Nano + 1 eSIM |
| Hệ điều hành | MagicOS 9.0 (Dựa trên Android 15) |
| Độ phân giải màn hình | 2412 x 1080 pixels |
| Tính năng màn hình | Cử chỉ đa chạm (tối đa 10 điểm chạm), 16,7 triệu màu, 100% DCI-P3, Hỗ trợ 1,07 tỷ màu |
| Loại CPU | 8 nhân, 2xA78 2.5GHz + 6xA55 2.0Ghz |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!