Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.77 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Camera chính 108MP (f/1.75) + Camera rộng 5MP (f/2.2) |
| Camera trước | 16MP (f/2.45) |
| Chipset | Snapdragon 6s 4G thế hệ 2 |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Bộ nhớ trong | 128 GB |
| Pin | 6800mAh (giá trị định mức), 7000 mAh (giá trị điển hình) |
| Thẻ SIM | 2 Nano-SIM |
| Hệ điều hành | MagicOS 10 (Dựa trên Android 16) |
| Độ phân giải màn hình | 1080 x 2392 pixels |
| Tính năng màn hình | Màu sắc: 1,07 tỷ màu |
| Loại CPU | Octa-core, 4 * A73 2,9 GHz + 4 * A53 1,9 GHz |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!