Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.59 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | 50MP OIS (Chính) + 50MP (Chân dung Tele) + 50MP (Góc rộng) |
| Camera trước | 32MP, khẩu độ F/2.4 |
| Chipset | MediaTek Dimensity 9400 |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 16 GB |
| Bộ nhớ trong | 512 GB |
| Pin | 5630 mAh |
| Thẻ SIM | Dual nano-SIM hoặc 1 nano-SIM + 1 eSIM |
| Hệ điều hành | ColorOS 15, nền tảng Android 15 |
| Độ phân giải màn hình | 1256 x 2760 pixels |
| Tính năng màn hình | Tần số quét: 120Hz, Kính cường lực GG 7i |
| Loại CPU | 8 nhân |
Oppo Find X8 đã kích hoạt dù đã qua sử dụng nhưng vẫn mang đến hiệu năng mạnh mẽ với chip Dimensity 9400, RAM 16GB và bộ nhớ trong lên đến 512GB. Sản phẩm có tấm nền AMOLED 6.59 inch với tần số quét 120Hz cho khung hình mượt mà. Máy còn sở hữu cụm 3 camera sau 50MP tích hợp OIS và camera trước 32MP sắc nét.
Oppo Find X8 đã kích hoạt vẫn giữ được vẻ ngoài tinh tế cùng cảm giác sử dụng cao cấp không kém máy mới. Sản phẩm này còn được làm từ chất liệu bền đẹp, đi kèm hiệu năng ổn định giúp người dùng có thể yên tâm trải nghiệm sử dụng mỗi ngày.
Oppo Find X8 dù đã kích hoạt nhưng vẫn giữ được vẻ ngoài tinh tế và hiện đại như máy mới. Từng chi tiết trên thân của thiết bị này, từ khung viền kim loại cho đến mặt lưng được hoàn thiện tỉ mỉ, mang lại cảm giác cầm nắm chắc tay và sang trọng.
Oppo Find X8 đã kích hoạt ngoại hình như mới
Dù đã được kích hoạt, sản phẩm vẫn được kiểm định kỹ lưỡng để đảm bảo không trầy xước, móp méo hay lỗi hiển thị. Dòng máy này sở hữu màn hình AMOLED kích thước 6.59 inch vẫn sáng rõ, hiển thị màu sắc sống động và độ mượt mà ấn tượng.
Oppo Find X8 16GB 512GB đã kích hoạt mang bộ nhớ trong 512GB vô cùng rộng rãi. Máy mang đến không gian rộng rãi để lưu trữ mọi dữ liệu cá nhân, hình ảnh, video hay các ứng dụng nặng. Đi kèm với RAM 16GB, thiết bị này xử lý đa nhiệm mượt mà, đáp ứng tốt mọi nhu cầu từ công việc đến giải trí mà không lo giật lag.
Dung lượng 512GB đáp ứng mọi nhu cầu lưu trữ
Bên cạnh đó, viên pin dung lượng lớn đảm bảo thời gian sử dụng dài lâu, cùng hệ điều hành ColorOS 15 tối ưu giúp trải nghiệm mượt mà. Đây chính là lựa chọn cho những ai cần smartphone cấu hình mạnh, bộ nhớ khủng và hoạt động bền bỉ.
Khách hàng có thể yên tâm về chất lượng Oppo Find X8 đã kích hoạt khi chọn mua tại CellphoneS. Thiết bị được trải qua quá trình kiểm tra nghiêm ngặt trước khi phân phối cùng với mức giá cạnh tranh và nhiều chính sách bảo hành rõ ràng, uy tín. Đặc biệt, nhân viên tại đây sẽ luôn nhiệt tình tư vấn để khách hàng chọn được sản phẩm ưng ý.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!