Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.7 inches |
| Công nghệ màn hình | PLS LCD |
| Camera sau | 50.0 MP, f/1.8 |
| Camera trước | 8.0 MP, f/2.0 |
| Chipset | MediaTek Helio G85 |
| Dung lượng RAM | 6 GB |
| Bộ nhớ trong | 128 GB |
| Pin | 5000 mAh |
| Thẻ SIM | 2 SIM (Nano-SIM) |
| Hệ điều hành | Android |
| Độ phân giải màn hình | 720 x 1600 pixel |
| Tính năng màn hình | 16 triệu màu, 60Hz, Mở khoá khuôn mặt |
| Loại CPU | 8 nhân 2GHz, 1.8GHz |
Điện thoại Samsung A06 ra mắt chính hãng người dùng với nhiều nâng cấp mới trên dòng 5G. Trong đó, camera, mặt lưng và chip máy là những điểm không thể bỏ qua trên điện thoại lần này. Cùng khám phá ngay để không bỏ qua mẫu điện thoại hot mới ra mắt ngay nhé!
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!