Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.7 inches |
| Công nghệ màn hình | Dynamic AMOLED 2X |
| Camera sau | Chính 200 MP & Phụ 12 MP |
| Camera trước | 12 MP |
| Chipset | Qualcomm Snapdragon 8 |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 12 GB |
| Bộ nhớ trong | 512 GB |
| Pin | Li-Ion 3900 mAh |
| Thẻ SIM | Dual nano-SIM hoặc 1 nano-SIM + 1 eSIM |
| Hệ điều hành | Android 15 |
| Độ phân giải màn hình | 1440 x 3120 pixels |
| Tính năng màn hình | 2K+ (1440 x 3120 Pixels) |
| Loại CPU | Qualcomm Snapdragon 8 Elite For Galaxy 8 nhân 4.47 GHz |
Mua Samsung Galaxy S25 Edge cũ đẹp là lựa chọn thông minh để sở hữu siêu phẩm công nghệ với chi phí tiết kiệm từ 30-40% so với máy mới. Dù là hàng đã qua sử dụng, nhưng với ngoại hình "like new", bạn vẫn được tận hưởng thiết kế Titan siêu mỏng 5.8mm sang trọng và sức mạnh tuyệt đỉnh của chip Snapdragon 8 Elite. Bên cạnh đó, hệ thống camera 200MP trên S25 Edge và các tính năng Galaxy AI tiên tiến trên dòng máy này vẫn dẫn đầu thị trường, đảm bảo trải nghiệm cao cấp trong nhiều năm tới. Đặc biệt, việc Samsung cam kết hỗ trợ cập nhật phần mềm lâu dài giúp máy cũ vẫn luôn mượt mà và bảo mật như máy đập hộp.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!