Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.59 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Chính 50 MP & Phụ 8 MP |
| Camera trước | 20 MP |
| Chipset | MediaTek Dimensity 8500-Ultra 8 nhân |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Pin | 6500 mAh |
| Thẻ SIM | 2 Nano-SIM |
| Hệ điều hành | Xiaomi HyperOS 3 |
| Tính năng màn hình | Độ phân giải màn hình: 1.5K (1268 x 2756 Pixels) |
| Loại CPU | 1 nhân 3.4 GHz, 3 nhân 3.2 GHz & 4 nhân 2.2 GHz |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!