Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Công suất | 24W |
| Mức điều chỉnh | 1 mức nhiệt (30℃ - 40℃) |
| Vùng massage | Cổ, bả vai, lưng, bụng, chân |
| Chế độ massage | 3 chế độ |
| Chức năng | Giảm mệt mỏi - Giảm căng thẳng - Thư giãn cơ |
| Công nghệ | Công nghệ làm nóng |
| Tiện ích | Bảng điều khiển trực quan, dễ thao tác |
| Thời gian | Chu kỳ massage: 15 phút/lần |
| Kích thước | 58.42 x 76.2 x 10.16 cm |
| Trọng lượng | 0.98 kg |
| Hãng sản xuất | BOMIDI |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!