Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Công suất | 23W |
| Mức điều chỉnh | 3 mức điều chỉnh |
| Vùng massage | Đùi, vai, lưng, gáy, cổ, bụng, tay, bắp chân |
| Chế độ massage | 3 chế độ |
| Chức năng | Massage thư giãn, giảm đau, căng cứng, mỏi cơ |
| Công nghệ | Nhiệt hồng ngoại |
| Tiện ích | Chườm nóng 42 ± 3ºC |
| Thời gian | Thời gian massage tối đa: 10 phút |
| Kích thước | 14.7 x 37 x 27 cm |
| Trọng lượng | 1.25 kg |
| Hãng sản xuất | BOMIDI |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!