Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.26 inches |
| Công nghệ màn hình | IPS LCD |
| Camera sau | Chính 48 MP & Phụ 16 MP, 2 MP, 2 MP |
| Camera trước | 32 MP |
| Chipset | Kirin 980 8 nhân |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Bộ nhớ trong | 128 GB |
| Pin | Pin chuẩn Li-Po 3750 mAh |
| Thẻ SIM | 2 SIM (Nano-SIM) |
| Hệ điều hành | Android 9.0 (Pie) |
| Độ phân giải màn hình | |
| Loại CPU | 2 nhân 2.6 GHz, 2 nhân 1.92 GHz & 4 nhân 1.8 GHz |
Điện thoại Huawei Nova 5T đã kích hoạt bảo hành là sản phẩm được cửa hàng thu lại từ khách hàng trong thời gian bao test hoặc khách muốn nâng cấp điện thoại. Điện thoại vẫn đảm bảo về hiệu năng hoạt động. Ngoài ra, nếu bạn muốn mua điện thoại với mức giá thấp hơn. Bạn có thể tham khảo thêm Huawei Nova 5T cũ đẹp.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!