Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.1 inches |
| Công nghệ màn hình | IPS LCD |
| Camera sau | Chính 12 MP & Phụ 12 MP |
| Camera trước | 12 MP |
| Chipset | Apple A13 Bionic 6 nhân |
| Dung lượng RAM | 4 GB |
| Bộ nhớ trong | 128 GB |
| Pin | 3110 mAh - Sạc pin không dây |
| Thẻ SIM | Nano-SIM + eSIM |
| Hệ điều hành | iOS 13 hoặc cao hơn (Tùy vào phiên bản phát hành) |
| Độ phân giải màn hình | 2688 x 1242 pixels |
| Loại CPU | 2 nhân 2.65 GHz & 4 nhân 1.8 GHz |
| Cảm biến | FaceID, Con quay hồi chuyển, Gia tốc kế, Cảm biến tiệm cận, Cảm biến ánh sáng xung quanh |
Đây là những chiếc điện thoại mới hoàn toàn, hỗ trợ 2 sim và được dùng để đổi cho những khách hàng theo chính sách 1 đổi 1 của Apple, không phải iPhone 11 cũ 128GB. Thời gian bảo hành sẽ được tính theo thời gian bảo hành còn lại của sản phẩm lỗi trước đó. Ngoài ra, bạn cũng có thể tham khảo iPhone 11 128GB 2sim cũ với mức giá tốt hơn.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!