Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.7 inches |
| Camera sau | 12 MP, f/1.6, 26mm (wide), 1.4µm, dual pixel PDAF, OIS |
| Camera trước | 12 MP, f/2.2, 23mm (wide), 1/3.6" |
| Chipset | Apple A14 Bionic (5 nm) |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Pin | Li-Ion, sạc nhanh 18W, sạc không dây 15W, USB Power Delivery 2.0 |
| Thẻ SIM | 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
| Hệ điều hành | iOS 14.1 hoặc cao hơn (Tùy vào phiên bản phát hành) |
| Độ phân giải màn hình | 1284 x 2778 pixels |
| Loại CPU | Hexa-core |
Với bộ nhớ trong lên đến 256GB iPhone 12 Pro Max cũ mang lại không gian lưu trữ cực kỳ thoải mái cho người dùng hiện đại. Người dùng có thể dễ dàng lưu trữ hàng chục nghìn bức ảnh độ phân giải cao, hàng trăm video 4K, ứng dụng nặng, trò chơi đồ họa khủng cùng các tài liệu công việc quan trọng.
iPhone 12 Pro Max 256GB cũ hiện có giá dao động từ 9,3 triệu đến hơn 16 triệu đồng, và sẽ tùy theo tình trạng máy mà điện thoại có giá khác nhau. Cùng xem giá iPhone 12 Pro Max 256GB cũ tại CellphoneS chi tiết theo dòng máy dưới đây:
Tên sản phẩm |
Giá bán |
Giá thu cũ lên đời |
|
iPhone 12 Pro Max 256GB - Cũ Đẹp |
12.690.000đ |
11.690.000đ |
|
iPhone 12 Pro Max 256GB - Cũ Trầy Xước |
11.690.000đ |
10.690.000đ |
|
iPhone 12 Pro Max 256GB - Cũ Xước Cấn |
10.690.000đ |
9.690.000đ |
|
iPhone 12 Pro Max 256GB 2 Sim - Cũ trầy xước |
11.690.000đ |
10.690.000đ |
|
iPhone 12 Pro Max 256GB 2 Sim - Cũ Đẹp |
12.690.000đ |
11.690.000đ |
Nhìn chung, giá iPhone 12 Pro Max 256GB cũ tại CellphoneS tầm 11 triệu bạn đã có thể sở hữu được ngay dòng điện thoại tình trạng cũ đẹp, cùng ghé CellphoneS để không bỏ lỡ nhiều máy tốt tại CellphoneS ngay nhé!
Hiện nay, mua iPhone 12 Pro Max 256GB cũ (like new 99%) năm 2026 chính là lựa chọn rất đáng tiền để sử dụng, bởi hiệu năng chip A14 vẫn mượt mà, màn hình lớn 6.7 inch và camera 3 mắt chất lượng cùng bộ nhớ 256GB lưu trữ thoải mái. Cùng chọn mua ngay tại CellphoneS ngay nhé!
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!