Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.1 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Camera góc rộng: 12MP, ƒ/1.5 |
| Camera trước | 12MP, ƒ/2.2 |
| Chipset | Apple A15 |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 6 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Pin | 3,095mAh |
| Thẻ SIM | 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
| Hệ điều hành | iOS15 |
| Độ phân giải màn hình | 1170 x 2532 pixels |
| Tính năng màn hình | 120Hz, Super Retina XDR với ProMotion 6.1‑inch, OLED, 460 pp, HDR display, True Tone, Wide color (P3), Haptic Touch |
iPhone 13 Pro 256GB cũ được trang bị màn hình Super Retina XDR kích thước 6.1 inch, hỗ trợ tần số quét ProMotion 120Hz và độ sáng tối đa 1000 nits. Máy hiện được bán tại CellphoneS với đa dạng các tình trạng từ cũ đẹp, cũ trầy xước, xước cấn đến đã kích hoạt. Chi tiết giá iPhone 13 Pro cũ được cập nhật như sau.
Hiện tại, mức giá iPhone 13 Pro 256GB cũ dao động khoảng 9.990.000 - 11.590.000 đồng trong tháng 05/2026, tùy thuộc vào tình trạng máy và chính sách bảo hành. Mức giá phổ biến cho phiên bản iPhone 13 Pro 256GB Like New tại các hệ thống lớn hiện đang nằm trong khoảng 11.590.000 đồng.
Bảng giá iPhone 13 Pro cũ 256GB tham khảo (tháng 05/2026):
Tên sản phẩm |
Giá bán |
Giá thu cũ lên đời |
|
iPhone 13 Pro 256GB - Cũ Đẹp |
11.990.000đ |
10.990.000đ |
|
iPhone 13 Pro 256GB - Cũ Trầy Xước |
10.990.000đ |
9.990.000đ |
|
iPhone 13 Pro 256GB - Cũ Xước Cấn |
9.990.000đ |
8.990.000đ |

Ngoài 256GB, người dùng có thể tham khảo thêm phiên bản iPhone 13 Pro 128GB cũ nếu có ngân sách tiết kiệm hơn nhưng vẫn muốn trải nghiệm màn hình 120Hz. Hoặc iPhone 13 Pro 1TB cũ nếu cần một thiết bị có dung lượng lưu trữ lớn.
iPhone 13 Pro 256GB cũ với cấu hình mạnh là lựa chọn nổi bật trong phân khúc. Máy xử lý tốt các tác vụ từ cơ bản đến nâng cao nhờ chip A15 Bionic tích hợp CPU 6 nhân và GPU 5 nhân. Không gian lưu trữ 256GB đủ rộng để chứa nhiều dữ liệu, trong khi mức giá hiện tại đang ở ngưỡng dưới 12 triệu đồng.
Hệ thống CellphoneS hiện cung cấp nhiều tình trạng máy, từ xước cấn đến iPhone 13 Pro 256GB cũ 99%, với mức giá linh hoạt. Khi mua sắm tại đây, khách hàng sẽ nhận được chính sách bảo hành minh bạch, hỗ trợ trả góp 0% và ưu đãi thu cũ đổi mới.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!