Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.1 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Camera góc rộng: 12MP, ƒ/1.5 |
| Camera trước | 12MP, ƒ/2.2 |
| Chipset | Apple A15 |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 6 GB |
| Bộ nhớ trong | 128 GB |
| Pin | 3,240mAh |
| Thẻ SIM | 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
| Hệ điều hành | iOS15 |
| Độ phân giải màn hình | 1170 x 2532 pixels |
| Tính năng màn hình | 120Hz, Super Retina XDR với ProMotion 6.1‑inch, OLED, 460 pp, HDR display, True Tone, Wide color (P3), Haptic Touch |
Phiên bản
iPhone 13 Pro 128GB cũ sở hữu màn hình OLED 120Hz mượt mà cùng con chip Apple A15 Bionic mạnh mẽ giúp người dùng xử lý tác vụ nhanh chóng và hiệu quả. Hệ thống camera sau 12MP hỗ trợ chụp ảnh sắc nét. Cùng tham khảo thêm giá bán các phiên bản iPhone 13 Pro cũ dưới đây!
Giá iPhone 13 Pro 128GB cũ tại Việt Nam đang dao động từ khoảng 8.890.000đ đến 10.990.000đ, tùy thuộc vào ngoại hình và chính sách bảo hành của cửa hàng. Các phiên bản Like new hoặc máy có dung lượng pin còn cao thường có mức giá cao hơn, tiệm cận 10-11 triệu, trong khi máy trầy xước nhẹ thường có giá thấp hơn.
Bảng giá tham khảo iPhone 13 Pro 128GB Like new (T05/2026) tại CellphoneS:
Tên sản phẩm |
Giá bán |
Giá thu cũ lên đời |
|
iPhone 13 Pro 128GB - Cũ đẹp |
10.790.000đ |
9.790.000đ |
|
iPhone 13 Pro 128GB - Cũ trầy xước |
9.790.000đ |
8.790.000đ |
|
iPhone 13 Pro 128GB 2 SIM - Cũ Đẹp |
10.790.000đ |
9.790.000đ |
|
iPhone 13 Pro 128GB Chính hãng VN/A - Đã kích hoạt |
14.890.000đ |
13.890.000đ |
|
iPhone 13 Pro 128GB - Cũ Xước Cấn |
8.790.000đ |
7.790.000đ |

Mua iPhone 13 Pro 128GB cũ ở thời điểm hiện tại là quyết định hợp lý giúp người dùng tiết kiệm chi phí mà vẫn có dung lượng lưu trữ rộng rãi. Máy sở hữu tấm nền OLED phục vụ tốt việc xem phim cùng xử lý công việc thường ngày. Cùng tham khảo thêm mẫu iPhone 13 Pro 256GB cũ tại CellphoneS để được nhiều nhận ưu đãi.
CellphoneS là địa điểm tiêu dùng khá tin cậy và phổ biến hiện nay của người dùng. Hệ thống cung cấp đa dạng các mẫu iPhone 13 Pro cũ, đa dạng tình trạng đi kèm mức giá bán dễ tiếp cận. Người dùng có thể nhanh chóng lựa chọn thiết bị tương thích với mong muốn cá nhân và an tâm với chính sách bảo hành uy tín.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!