Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Công nghệ màn hình | Cảm ứng điện dung LED-backlit IPS LCD, 16 triệu màu |
| Kích thước màn hình | 5.5 inches |
| Camera sau | 12 MP (f/1.8, 28mm, 1/3", OIS) + 12 MP (f/2.8, 56mm, 1/3.6"), tự động lấy nét nhận diện theo giai đoạn, 2x zoom quang học, 4 LED flash (2 tone) |
| Camera trước | 7 MP (f/2.2, 32mm), 1080p@30fps, 720p@240fps, nhận diện khuôn mặt, HDR |
| Chipset | Apple A10 Fusion APL1W24 |
| Bộ nhớ trong | 32 GB |
| Pin | Li-ion 2900 mAh |
| Thẻ SIM | Nano-SIM |
| Hệ điều hành | 11 |
| Độ phân giải màn hình | |
| Loại CPU | 2x 2.34 GHz Hurricane & 2x 2.34 GHz Zephyr |
| Cảm biến | Vân tay, gia tốc, la bàn, khoảng cách, con quay quy hồi, phong vũ biểu |
IPhone 7 Plus 32Gb cũ 90% là sản phẩm được bán với giá cực tốt tại Cellphones.Mua IP 7 Plus cũ 90% nhận ngay ưu đãi hấp dẫn. Bên cạnh đó, bạn có thể tham khảo thêm iphone 7 plus 32GB cũ pink phiên bản với màu sắc bắt mắt nổi bật hơn cá tính của bạn.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!