Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Hãng sản xuất | Rokid |
| Camera | 12MP Sony IMX681 (3024 x 4032) |
| Âm thanh | Hệ thống 4 micro định hướng |
| Bộ nhớ | 2GB RAM / 32GB ROM |
| Pin | 210 mAh |
| Tiện ích | Hệ thống xử lý: Snapdragon AR1 Gen 1 |
| Kích thước | Kích thước vật lý: Ngang: 149 mm / Dài: 157 mm / Cầu mũi: 21 mm |
| Trọng lượng | 38.5 g |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!