Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | Intel AI Boost |
| Loại card đồ họa | Intel Arc Graphics |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | LPDDR5X 8533 MHz |
| Ổ cứng | 512GB SSD NVMe PCIe (Có thể tháo ra, lắp thanh khác tối đa 2TB) |
| Kích thước màn hình | 16 inches |
| Công nghệ màn hình | TFT |
| Pin | 3-cell, 53Wh |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| Loại CPU | Intel Core Ultra 5 Meteor Lake - 125H 14 nhân 18 luồng 1.20 GHz (Lên đến 4.50 GHz khi tải nặng) |
| Cổng giao tiếp | Jack tai nghe 3.5 mm |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!