Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | AMD Radeon™ Graphics |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Số khe ram | 2 khe rời |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD (nâng cấp tối đa 2TB PCIe Gen4, 16 Gb/s, NVMe) |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | 45% NTSC, Acer ComfyView™ LED-backlit TFT LCD |
| Pin | 50 Wh 3-cell Li-ion battery |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | AMD Ryzen™ 7 5700U 1.8 GHz upto 4.3 GHz |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type-C™ port |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!