Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce GTX 1650 4GB GDDR6 + Radeon™ Vega 8 Graphics |
| Ổ cứng | 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | 15.6" FHD (1920 x 1080) IPS, Anti-Glare |
| Pin | 4 Cell 48Whr |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | AMD Ryzen 5 3550H 2.1GHz up to 3.7GHz 4MB |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 3.2, 1x USB Type C, 1x USB 2.0, 1x HDMI, 1x RJ45, FingerPrint |
| Tính năng khác | Có đèn bàn phím |
Laptop Acer Gaming Aspire 7 A715-41G-R8KQ là sản phẩm thuộc dòng laptop Acer Aspire 7 cũ. Sản phẩm có sự khác biệt không quá nhiều so với sản phẩm mới, giúp bạn tối đa hóa được trải nghiệm khi làm việc, học tập, chơi game .
Ngoài ra, tại CellphoneS cũng có kinh doanh sản phẩm mới cùng loại để bạn tham khảo : Laptop Acer Gaming Aspire 7 A715-41G-R8KQ
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!