Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5050 8GB GDDR6 |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR4 4800MT |
| Ổ cứng | 512GB SSD NVMe PCIe Gen4 |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel Core i5-13420H 8 lõi và 12 luồng 4.6GHz |
| Cổng giao tiếp | USB C with DisplayPort |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!