Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4050 6 GB GDDR6 VRAM, hỗ trợ 2560 NVIDIA CUDA Cores |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR5 5600 MHz |
| Số khe ram | 2 khe (1 x 16GB, nâng cấp tối đa 96GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD (Nâng cấp tối đa 4TB) |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ sáng 300nits |
| Pin | 57 Wh 4-cell Li-ion batter, 135W 5.5PHY Adapter |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel Core 7 240H (10 lõi / 16 luồng, Efficient-core Base Frequency: 1.8 GHz, Max Turbo Frequency: 5.2 GHz, 24 MB Intel Smart Cache) |
| Cổng giao tiếp | 1x USB-C hỗ trợ USB 3.2 Gen 2 10Gbps, DP over USB-C, Thunderbolt 4 |
Laptop Acer Gaming Nitro V 15 ProPanel ANV15-52-73Z8 trang bị CPU Intel Core 7-240H, giúp người dùng xử lý game lẫn các tác vụ nặng một cách tối ưu. Với màn 15,6 inch 180Hz, máy hiển thị hình ảnh mượt mà trong các phân cảnh game tốc độ cao. Bộ RAM 16GB cùng SSD 512GB cho tốc độ truy xuất nhanh, đa nhiệm tốt.
Laptop Acer Nitro V là dòng laptop gaming có hiệu năng cao, đáp ứng tốt nhu cầu chơi game và làm việc ổn định. Với nhiều công nghệ hỗ trợ, thiết bị là lựa chọn tối ưu trong tầm giá cho game thủ và người dùng đa nhiệm.
Laptop Acer Gaming Nitro V 15 ProPanel ANV15-52-73Z8 sở hữu bộ vi xử lý Intel Core 7-240H với 10 lõi và 16 luồng, mang lại khả năng xử lý đa nhiệm hiệu quả. Với xung nhịp cơ bản 1,8 GHz và có thể đẩy lên đến 5,2 GHz cùng 24 MB Intel Smart Cache, CPU cung cấp sức mạnh vượt trội cho gaming lẫn các tác vụ nặng.
Đa nhiệm mạnh nhờ Intel Core 7-240H
Được trang bị NVIDIA® GeForce RTX™ 4050 6 GB GDDR6 với 2560 lõi CUDA®, laptop Acer cho hiệu năng mạnh mẽ, cân mọi phần mềm đồ họa lẫn game khủng. Kết hợp với công nghệ tản nhiệt tiên tiến, thiết bị duy trì hiệu năng tốt ngay cả khi hoạt động liên tục trong một thời gian dài.
Laptop Acer Gaming Nitro V 15 ProPanel ANV15-52-73Z8 dùng RAM DDR5 5600 MHz, mang lại tốc độ xử lý nhanh và khả năng đa nhiệm mượt mà. Máy gồm 2 khe RAM, được lắp sẵn 16GB và hỗ trợ nâng cấp lên đến 96GB. Nhờ đó, người dùng có thể thoải mái mở rộng bộ nhớ để lưu trữ dữ liệu lớn mà không lo hết không gian.
Máy có RAM và ổ SSD lớn, có thể nâng cấp
Thiết bị sử dụng ổ cứng 512GB PCIe NVMe, đảm bảo tốc độ truy xuất dữ liệu nhanh chóng và thời gian khởi động ứng dụng tối ưu. Hơn nữa, máy còn ghi điểm với khả năng hỗ trợ nâng cấp dung lượng lên 4TB. Điều này giúp người dùng cài đặt nhiều tựa game, tải nhiều dự án lớn mà laptop Acer vẫn hoạt động mượt mà, ít giật, đứng.
Được hoàn thiện với lớp vỏ plastic bền bỉ, laptop Acer Gaming Nitro V 15 ProPanel ANV15-52-73Z8 sở hữu vẻ ngoài cứng cáp và ổn định. Với kích thước chỉ 362,3 x 239,89 x 15,7/23,5mm, người dùng dễ dàng mang máy đến nhiều nơi. Thân laptop còn được thiết kế tối ưu để vừa tản nhiệt tốt vừa bảo vệ linh kiện bên trong.
Lớp vỏ plastic bền bỉ, màu Obsidian Black sang trọng
Thiết bị nổi bật với màu Obsidian Black sang trọng, vừa mạnh mẽ vừa cá tính, đúng chuẩn phong cách game thủ. Sở hữu trọng lượng đạt 2,1kg, laptop Acer vừa không quá nặng nề để người dùng đem theo khi di chuyển, vừa mang đến cảm giác chắc tay khi sử dụng.
Máy được trang bị màn hình 15,6 inch FHD với tấm nền IPS, mang đến hình ảnh sắc nét và màu sắc trung thực. Khi kết hợp tần số quét 180Hz và công nghệ 3ms Overdrive, laptop cho hình ảnh chuyển động trơn tru, hỗ trợ game thủ thực hiện các pha hành động tốc độ cao.
Màn hình 15.6 inch, phủ màu sRGB 100% sống động
Với độ sáng đạt 300 nits và độ phủ màu sRGB 100%, laptop Acer Gaming Nitro V 15 ProPanel ANV15-52-73Z8 cho hình ảnh hiển thị rõ nét ở bất kỳ điều kiện nào. Nhờ công nghệ Acer ComfyView™ LED-backlit TFT LCD cùng tỷ lệ 16:9 và góc nhìn rộng, game thủ có thể làm chủ tầm nhìn, dễ dàng quan sát kẻ địch ở mọi góc độ.
Laptop Acer dùng viên pin Li-ion 4-cell dung lượng 57Wh, kết hợp cùng adapter 135W 5.5PHY, cho phép người dùng làm việc và giải trí liên tục trong cả ngày. Với hệ thống pin và sạc tiên tiến, máy duy trì hiệu năng cao, đồng thời hạn chế tình trạng suy giảm tuổi thọ pin theo thời gian.
Máy vận hành lâu nhờ viên pin Li-ion 4-cell 57Wh
Tuy nhiên, sau một quá trình hoạt động, pin của laptop Acer Gaming Nitro V 15 ProPanel ANV15-52-73Z8 khó còn đạt hiệu suất như ban đầu. Vì vậy người dùng nên chú ý sạc đúng cách và định kỳ kiểm tra tình trạng pin để đảm bảo trải nghiệm ổn định.
Về kết nối, laptop sở hữu 1 cổng USB Type-C™ hỗ trợ USB 3.2 Gen 2, DisplayPort qua iGPU, Thunderbolt™ 4 và sạc USB 5V/3A. Ngoài ra, máy còn có 3 cổng USB-A, 1 HDMI® 2.1, 1 jack tai nghe 3.5 mm, 1 cổng Ethernet và 1 cổng DC-in. Nhờ đó, người dùng không gặp khó khi liên kết sản phẩm với các thiết bị ngoại vi và mạng.
Laptop Acer Gaming Nitro V 15 ProPanel ANV15-52-73Z8 hiện đã được bán tại CellphoneS với mức giá cực kỳ ưu đãi. Khách hàng hãy ghé đến đây ngay, rinh ngay thiết bị về để chiến game cực đã. Với dịch vụ vận chuyển tận nhà, khách hàng hoàn toàn có thể đặt mua thiết bị qua website của CellphoneS một cách tiện lợi. Riêng với Smember, khách hàng sẽ nhận thêm loạt quyền lợi hấp dẫn khi mua laptop Acer.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!