Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | Hỗ trợ các tác vụ AI |
| Loại card đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 2060 6GB |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR4 SDRAM |
| Số khe ram | 2 khe, nâng cấp tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | Công nghệ IPS |
| Pin | Li-ion 4-cell 6 giờ |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-10750H processor Hexa-core 2.60 GHz |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.2 Gen 1 Ports |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!