Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4GB GDDR6 |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | DDR4 2933MHz |
| Số khe ram | 2 khe cắm tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe NVMe |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Pin | 4Cell 57.5Whrs |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Core i5-10300H |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB 3.2 Gen 2 |
Nitro 5 AN515-55-5304 cũ là chiếc laptop mang một đường nét thiết kế mạnh mẽ, khoẻ khoắn góp phần mang lại trải nghiệm chơi game tốt hơn. Cùng với khả năng hiển thị hình ảnh ấn tượng, âm thanh sống động, chiếc Acer cũ này đã mang lại trải nghiệm ấn tượng, cuốn hút cho người dùng. Cùng với hệ thống tản nhiệt vượt trội, giúp nhiệt độ được thoát ra một cách nhanh chóng, không gây ảnh hưởng đến máy.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!