Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | Hiệu suất AI GPU (TOPs) 992 TOPS |
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5070 Ti với 12 GB GDDR7 VRAM chuyên dụng, hỗ trợ 5888 lõi NVIDIA CUDA |
| Dung lượng RAM | 32GB |
| Loại RAM | DDR5 Up to 6400 MT/s |
| Số khe ram | 2 khe (2x 16GB, Nâng cấp tối đa 96GB) |
| Ổ cứng | 2 TB M.2 NVMe (2 khe, 1TB*2) |
| Kích thước màn hình | 16 inches |
| Công nghệ màn hình | AcerCineCrystal |
| Pin | 76Wh 4-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language |
| Độ phân giải màn hình | 2560 x 1600 pixels (2K) |
| Loại CPU | Intel Core Ultra 9 275HX (24 lõi / 24 luồng, 4.6 GHz (e-core) 5.4 GHz 36MB Cache) |
| Cổng giao tiếp | 2x USB Type-C |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!