Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Dung lượng RAM | 4GB |
| Loại RAM | DDR4 Onboard |
| Ổ cứng | 128 GB eMMC |
| Kích thước màn hình | 11.6 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ sáng 200nits |
| Pin | 38WHrs, 2S1P, 2-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 1366 x 768 pixels |
| Loại CPU | Intel Celeron N4500 1.1 GHz (4M Cache, up to 2.8 GHz, 2 lõi) |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 2.0 Type-A |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!