Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel® Iris Xᵉ Graphics |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | 8G DDR4 on board |
| Số khe ram | 1x DDR4 SO-DIMM |
| Ổ cứng | 512 GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ phủ màu NTSC: 45% |
| Pin | 50WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | |
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1135G7 2.4 GHz (8M Cache, up to 4.2 GHz, 4 cores) |
| Cổng giao tiếp | 1x HDMI 2.0a |
Những chiếc laptop Asus ExpertBook B3402FEA-EC0960W đem đến một trải nghiệm sử dụng công nghệ hoàn toàn mới lạ với thiết kế đa di năng nhỏ gọn để người dùng thoải mái sử dụng trong nhiều trường hợp khác nhau.
Dòng laptop 2 trong 1 này được thiết nhỏ gọn và đa di năng như laptop Asus ExpertBook B3402FEA-EC0960W đang là xu hướng công nghệ được nhiều người yêu thích. Vẻ ngoài đẳng cấp nhưng không quá phô trương với vỏ tối màu cùng logo Asus nổi bật tạo cảm giác chuyên nghiệp và cao cấp. Kích thước của Laptop Asus ExpertBook B3402FEA-EC0960W nhỏ gọn giúp bạn dễ dàng mang theo bên người đồng thời đặt trên tay để thực hiện các thao tác mà không cần chỗ dựa vững chắc.

Bản lề được thiết kế quay góc 360º mang đến trải nghiệm gập thoải mái theo nhu cầu sử dụng mà không lo lắng tình trạng hỏng, gãy bản lề đem đến cho bạn những góc hình dễ chịu. Cổng kết nối được trang bị đầy đủ ở thân máy giúp bạn thực hiện kết nối dễ dàng và truyền dữ liệu nhanh chóng.
Thiết kế bàn phím và touchpad có đèn led giúp người dùng sử dụng máy tính dễ dàng ngay cả trong môi trường thiếu sáng.
Nhờ màn hình cảm ứng và khả năng gập 360º chiếc máy này dễ dàng thực hiện những công việc yêu cầu sự tiện lợi và tỷ mỷ trong thao tác như một chiếc máy tính bảng. Bởi vậy nó mang lại cảm quan mới lạ về dòng laptop đa di năng và mở ra xu hướng phát triển cho những chiếc máy tính xách tay nhỏ gọn trong tương lai.
Kích thước 14 inch và viền mỏng ở laptop văn phòng giá rẻ Asus ExpertBook B3402FEA-EC0960W mang đến khả năng tối ưu diện tích hiển thị và cho bạn những góc hình siêu rộng hạn chế nhức mỏi mắt khi tiếp xúc lâu với màn hình. Những chiếc laptop đến từ nhà Asus này còn trang bị công nghệ Anti Glare để đáp ứng nhu cầu làm việc ngoài trời mang lại khả năng hiển thị sắc nét ngay cả khi hoạt động ở môi trường có độ sáng cao.

Màn hình Full HD dễ dàng chiêu đãi thị giác của người dùng những thước phim có màu sắc chân thật là thế mạnh để đáp ứng nhu cầu giải trí của người dùng. Những chiếc Laptop này còn đạt được chứng nhận về khả năng hạn chế ánh sáng xanh từ đó đảm bảo thị lực cho mắt.
Laptop Asus ExpertBook B3402FEA-EC0960W cho thấy hiệu năng đáng gờm so với các đối thủ cùng phân khúc giá khi sử dụng chip Intel® Core™ i5. Chip này được biết đến với khả năng xử lý mạnh mẽ đồng thời hạn chế sản sinh nhiệt lượng khi sử dụng từ đó đảm bảo linh kiện hoạt động bền bỉ đồng thời tiêu thụ ít năng lượng hơn.

Bút cảm ứng đi kèm với laptop là một trải nghiệm rất đặc biệt cho phép bạn thực hiện những thao tác yêu cầu độ tỉ mỉ cao đồng thời thỏa mãn đam mê sáng tạo.
Sở hữu ngay những chiếc Laptop Asus ExpertBook B3402FEA-EC0960W là cách nhanh nhất để bạn được tận hưởng công nghệ tiên tiến đến từ tương lai. Thiết kế nhỏ gọn cùng hiệu năng mạnh mẽ giúp chiếc laptop này đáp ứng được nhu cầu sử dụng của hầu hết người yêu công nghệ. Để có cho mình một em laptop Asus ExpertBook B3402FEA-EC0960W hãy ghé thăm CellphoneS - nơi bạn dễ dàng nhận được những tư vấn chân thành và chế độ ưu đãi hấp dẫn khi tham khảo sản phẩm.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!