Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel Graphics |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR5 SO-DIMM |
| Số khe ram | Có thể nâng cấp; Cần tháo vỏ dưới/trên |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 NVMe PCIe 4.0 |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | Màn hình chống chói |
| Pin | 63WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel Core 5 210H 2.2 GHz (12MB Cache, up to 4.8 GHz, 8 lõi, 12 luồng) |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
Màu sắc
Laptop ASUS ExpertBook P1 P1403CVA-C5H16-63WS sở hữu màn hình 14 inch kết hợp tấm nền IPS-level mang đến hình ảnh sắc nét, chân thực và góc nhìn rộng. Thiết bị được trang bị Intel Core 5 210H 2.2 GHz đảm bảo hiệu năng mượt mà. Laptop có khối lượng nhẹ 1,47 kg, lý tưởng cho người dùng cần đi lại nhiều.
Asus ExpertBook là mẫu laptop thông minh mang đến cho người dùng trải nghiệm làm việc mượt mà và ổn định. Với thiết kế gọn nhẹ, bền bỉ, sản phẩm phù hợp sử dụng trong môi trường văn phòng hoặc thường xuyên di chuyển.
Laptop ASUS ExpertBook P1 P1403CVA-C5H16-63WS tích hợp ứng dụng AI ExpertMeet trong MyASUS giúp tối ưu hóa trải nghiệm họp trực tuyến. Công nghệ AI hỗ trợ lọc tạp âm và tự động cân chỉnh khung hình giúp người dùng trải nghiệm cuộc gọi rõ ràng và chuyên nghiệp.

AI ExpertMeet giúp tối ưu hóa trải nghiệm
Với phiên bản RAM 16GB, các tính năng AI hoạt động mượt mà, nâng cao hiệu quả làm việc từ xa. Ngoài ra, công nghệ AI còn tối ưu trải nghiệm phần mềm MyASUS giúp người dùng dễ dàng sử dụng các công cụ thông minh.
Được trang bị RAM DDR5 16GB, laptop ASUS ExpertBook P1 P1403CVA-C5H16-63WS xử lý đa nhiệm trơn tru hỗ trợ chạy nhiều ứng dụng. Do đó, người dùng có thể mở nhiều tab trình duyệt, phần mềm văn phòng làm việc liền mạch giúp tối ưu hiệu suất làm việc.

Không gian lưu trữ rộng rãi
Ngoài ra, laptop còn được tích hợp ổ cứng 512GB SSD PCIe 4.0 đảm bảo tốc độ khởi động hệ thống và truy xuất dữ liệu nhanh chóng. Nhờ vậy, ExpertBook P1 mang đến không gian lưu trữ rộng rãi và hiệu năng ổn định giúp đáp ứng tốt nhu cầu công việc và giải trí của người dùng.
Laptop ASUS ExpertBook P1 P1403CVA-C5H16-63WS nổi bật với thiết kế gọn nhẹ, bền bỉ phù hợp cho người dùng hay di chuyển hằng ngày. Máy được hoàn thiện từ các chi tiết bằng nhựa chất lượng kết hợp gam màu Misty Grey mang đến vẻ ngoài sang trọng và hiện đại.

Gam màu thanh lịch, tao nhã
Sản phẩm có kích thước 32,45 x 21,44x 1,97cm và trọng lượng chỉ 1,47kg nên người dùng dễ dàng mang theo mọi lúc mọi nơi. Sản phẩm hướng đến người dùng làm việc văn phòng, kinh doanh và có nhu cầu di chuyển thường xuyên.
Laptop ASUS ExpertBook P1 P1403CVA-C5H16-63WS được trang bị Intel Core 5 210H 2.2 GHz mang đến khả năng xử lý ổn định cho các tác vụ cơ bản. Nhờ vậy, thiết bị vận hành trơn tru hơn khi mở nhiều ứng dụng hoạt động cùng lúc nên người dùng an tâm xử lý công việc hằng ngày mà không lo giật lag hay treo.

Bộ vi xử lý CPU mạnh mẽ
Bên cạnh đó, laptop còn được tích hợp card đồ họa Intel Graphics với khả năng xử lý hình ảnh, video cơ bản và các tác vụ cơ bản khác. Thiết bị còn kết hợp cùng CPU hiệu năng cao nhằm đảm bảo trải nghiệm liền mạch đáp ứng các nhu cầu làm việc văn phòng cơ bản.
Theo thông tin từ hãng, laptop ASUS ExpertBook P1 P1403CVA-C5H16-63WS sở hữu viên pin với dung lượng 63WHrs cho phép người dùng sử dụng cả ngày dài. Tuy nhiên, thời gian sử dụng phụ thuộc vào nhu cầu và thói quen của người sở hữu. Nhờ đó, người dùng có thể thoải mái làm việc liền mạch mà không cần tìm chỗ sạc.

Đa dạng cổng kết nối
Thiết bị được trang bị đa dạng cổng kết nối gồm 2 USB-C, 2 USB-A, HDMI 1.4 và jack âm thanh 3.5 mm. Do đó, người dùng dễ dàng kết nối sử dụng với các thiết bị bên ngoài nhanh chóng. Ngoài ra, laptop còn được hỗ trợ kết nối Wifi 6 và Bluetooth 5.4 ổn định thích hợp cho người thường xuyên đi ra ngoài làm việc.
Nổi bật với màn hình 14 inch FHD với tấm nền IPS-level, Laptop ASUS ExpertBook P1 P1403CVA-C5H16-63WS mang đến hình ảnh rõ nét và màu sắc chân thực. Thiết kế màn hình hợp lý giúp người sở hữu làm việc trong thời gian dài trở nên nhẹ nhàng, không gây mỏi mắt.

Hiển thị sắc nét, góc nhìn rộng
Ngoài ra, thiết bị còn được trang bị tần số quét 60Hz nên người dùng sẽ dễ dàng đắm chìm trong hình ảnh chuyển động mượt mà và hiển thị ổn định. Kết hợp với chất lượng hiển thị tốt, màn hình của laptop đảm bảo trải nghiệm thị giác thoải mái cho người dùng.
Khi mua laptop ASUS ExpertBook P1 P1403CVA-C5H16-63WS tại CellphoneS, khách hàng yên tâm sản phẩm nguồn gốc chính hãng, đầy đủ bảo hành minh bạch. Hệ thống trải dài toàn quốc giúp người mua dễ dàng sở hữu sản phẩm với mức giá ưu đãi. Ngoài ra, CellphoneS còn hỗ trợ trả góp linh hoạt 0% lãi suất phù hợp nhiều nhu cầu tài chính. Đến ngay CellphoneS để mua sắm chiếc laptop này với giá tốt.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!