Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 3060 6GB GDDR6 |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR4 3200MHz |
| Số khe ram | 2 khe, nâng cấp tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 512GB PCIe SSD |
| Kích thước màn hình | 17.3 inches |
| Pin | Li-ion 48 watt |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | AMD Ryzen 9 5900HX mới nhất (Bộ nhớ đệm 16M, tốc độ lên đến 4.6 GHz) |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!