Laptop ASUS Gaming V16 V3607VH-RP025W
Thông số kỹ thuật
Loại card đồ họa
NVIDIA GeForce RTX 5050 8GB GDDR7
Intel Graphics
Dung lượng RAM
16GB
Loại RAM
DDR5 SO-DIMM
Số khe ram
Có thể nâng cấp; Cần tháo vỏ dưới/trên
Ổ cứng
512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
Kích thước màn hình
16 inches
Công nghệ màn hình
Độ sáng 300nits
Màn hình chống chói
Độ phủ màu 45% NTSC
Pin
63WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion
Hệ điều hành
Windows 11 Home
Độ phân giải màn hình
1920 x 1200 pixels (WUXGA)
Loại CPU
Intel Core 7 240H 2.5 GHz (24MB Cache, up to 5.2 GHz, 10 lõi, 16 luồng)
Cổng giao tiếp
1x USB 3.2 Gen 1 Type-C hỗ trợ hiển thị/cung cấp điện (tốc độ dữ liệu lên đến 5Gbps)
2x USB 3.2 Gen 1 Type-A (tốc độ dữ liệu lên đến 5Gbps)
1x HDMI 2.1 FRL
1x Giắc cắm âm thanh kết hợp 3.5mm
1x DC-in
32.990.000đ
33.990.000đ
Đặc điểm nổi bật
Laptop ASUS Gaming V16 V3607VH-RP025W có màn hình WUXGA 16 inch (1920 x 1200), tỷ lệ 16:10 cho không gian hiển thị rộng, nâng cao trải nghiệm chơi game. Máy được trang bị vi xử lý Intel Core 7 240H, RAM DDR5 16GB và SSD PCIe 4.0 cho phản hồi nhanh và đa nhiệm mượt. Vỏ máy đen mờ và bàn phím đèn nền giúp máy vừa mạnh mẽ, vừa nổi bật.
Laptop ASUS Gaming V16 V3607VH-RP025W - Sức mạnh bứt phá
Âm thanh chuyên nghiệp nhờ AI khử tiếng ồn
Âm thanh laptop ASUS Gaming V16 V3607VH-RP025W
Tăng tốc hiệu suất Intel Core 7 240H
Bộ vi xử lý Intel Core 7 240H với 10 nhân 16 luồng, xung nhịp tối đa 5.2 GHz giúp laptop ASUS Gaming V16 V3607VH-RP025W xử lý mạnh mẽ, đáp ứng tốt công việc nặng. Kiến trúc tiên tiến giúp tối ưu khả năng phản hồi nhanh, xử lý đồng thời nhiều tác vụ phức tạp mà vẫn giữ được độ ổn định và hiệu suất cao trong suốt quá trình sử dụng.
Hiệu năng laptop ASUS Gaming V16 V3607VH-RP025W
RAM DDR5 và ổ SSD PCIe 4.0
RAM laptop ASUS Gaming V16 V3607VH-RP025W
Đen mờ đẳng cấp, phong cách thời thượng
Thiết kế laptop ASUS Gaming V16 V3607VH-RP025W
WUXGA 144Hz cho hình ảnh sống động
Màn hình 16 inch với độ phân giải WUXGA tỷ lệ 16:10 trên laptop ASUS Gaming V16 V3607VH-RP025W mang đến không gian hiển thị rộng rãi hơn so với màn hình 16:9. Với tần số quét 144Hz, mọi chuyển động trên màn hình đều trở nên siêu mượt, loại bỏ tình trạng xé hình, giật lag giúp trải nghiệm chơi game và giải trí trở nên sống động, liền mạch.
Màn hình laptop ASUS Gaming V16 V3607VH-RP025W
Pin 63WHrs, đầy đủ cổng kết nối
Pin laptop ASUS Gaming V16 V3607VH-RP025W
Với các cổng USB 3.2 Gen 1 Type-C, hai cổng USB 3.2 Gen 1 Type-A và HDMI 2.1, hệ thống này mang lại khả năng kết nối và mở rộng tuyệt vời. Cổng 3.5mm combo audio jack và DC-in hoàn thiện bộ kết nối đa dạng, đáp ứng mọi nhu cầu từ gaming đến thuyết trình chuyên nghiệp.