Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 3050 |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR4 3200MHz, 2 khe cắm hỗ trợ |
| Ổ cứng | 512GB SSD NVMe M.2 PCIe Gen 3 x 4 |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | Tần số quét 144Hz, |
| Pin | 4-cell, 56WHrs |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | AMD Ryzen 7 5800H 3.2 GHz |
| Cổng giao tiếp | 1 x 3.5mm Audio Jack |
ASUS Gaming ROG Strix G15 G513QE-HN010T đã kích hoạt là dòng máy Asus cũ mang phong cách độc đáo, vừa giữ được nét đẹp tối giản vừa mang đến trải nghiệm vượt trội cho người dùng. Không chỉ có cấu hình máy vượt trội mà chiếc laptop này còn đáp ứng tốt nhu cầu chơi game của bạn, để bạn có thể tham gia, giao lưu với nhiều trận đấu.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!