Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Geforce RTX 3050Ti 4GB |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR4 3200MHz, 1 khe cắm hỗ trợ tối đa 24GB |
| Ổ cứng | 1TB SSD nvme PCI-express |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | Tần số quét 120Hz, 100% sRGB |
| Pin | 4-cell, 76WHrs |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 2560 x 1440 pixels (2K) |
| Loại CPU | AMD Ryzen 7 5800HS |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.0 |
ASUS Gaming ROG Zephyrus G14 GA401QE-K2026T đã kích hoạt được đánh giá là dòng laptop Asus cũ tiên tiến, có cấu hình vượt trội, luôn đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng của người dùng. Chiếc laptop cũ này luôn mang đến những trải nghiệm mới mẻ, mượt mà, có thể tối ưu tốt chuyển động của các nhân vật ở trong trò chơi.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!