Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | AMD XDNA NPU up to 50TOPS |
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR7 |
| Dung lượng RAM | 32GB |
| Loại RAM | LPDDR5X 7500 on board |
| Số khe ram | Không nâng cấp |
| Ổ cứng | 1TB PCIe 4.0 NVMe M.2 SSD (1 Khe cắm M.2 hỗ trợ cả SATA hoặc NVMe, tối đa 2TB) |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | Góc nhìn 85/85 |
| Pin | 73WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 2880 x 1800 pixels |
| Loại CPU | AMD Ryzen AI 9 465 2.0GHz (34MB Cache, up to 5.0GHz, 10 lõi, 20 luồng) |
| Cổng giao tiếp | 1x USB-C USB4 (40Gbps, hỗ trợ DisplayPort & sạc) |
Laptop ASUS ROG Zephyrus G14 GA403GM-SY004W Ryzen AI 9 được trang bị vi xử lý Ryzen AI 9 mạnh mẽ, GPU RTX 5060 và NPU AI 50 TOPS cực kỳ ấn tượng. Máy dễ dàng xử lý mượt mà các tác vụ nhờ 32GB RAM LPDDR5X và SSD 1TB PCIe 4.0. Thiết bị còn sở hữu trọng lượng siêu nhẹ 1.5kg, dễ dàng mang theo.
Dòng laptop ASUS ROG Zephyrus này gây ấn tượng với hiệu năng tốt, thiết kế tinh gọn và khả năng xử lý AI vượt trội. Sản phẩm hỗ trợ tối ưu cho việc học tập, phát triển và thực thi các mô hình AI cục bộ.
Laptop ASUS ROG Zephyrus G14 GA403GM-SY004W Ryzen AI 9 tích hợp nhân xử lý thần kinh AMD XDNA NPU 2 với hiệu năng lên đến 50 TOPS. Nhờ đó, chiếc laptop này cho phép xử lý trực tiếp các tác vụ AI trên thiết bị nhanh chóng và hiệu quả mà không cần phụ thuộc vào điện toán đám mây.

Hiệu suất AI NPU đạt đến 50 TOPS
Bên cạnh hiệu năng phần cứng thuần túy, hệ thống AI trên máy còn tối ưu sâu trong hệ điều hành với các tính năng như Copilot, giúp tự động hóa quy trình làm việc. Nhờ đó, chiếc laptop không chỉ là công cụ làm việc mà còn trở thành một “trợ lý AI” thực thụ để đồng hành trong học tập, sáng tạo và giải trí.
Sức mạnh của laptop ASUS ROG Zephyrus G14 GA403GM-SY004W Ryzen AI 9 đến từ CPU AMD Ryzen AI 9 465 với 10 nhân 20 luồng, xung nhịp tối đa 5.0GHz. Sự kết hợp giữa hiệu năng đa nhân mạnh và khả năng tối ưu điện năng giúp máy giúp duy trì hiệu suất ổn định trong thời gian dài và hạn chế tình trạng quá nhiệt.

Sức mạnh vượt trội nhờ CPU AMD Ryzen AI 9 465
Sức mạnh đồ họa của máy được đảm nhiệm bởi card rời NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR7, giúp xử lý tốt các tựa game AAA và tác vụ render nặng. Cùng với đó là tính năng NVIDIA Advanced Optimus và MUX Switch hỗ trợ thay đổi giữa GPU tích hợp và GPU rời, từ đó tối ưu hiệu năng và năng lượng hiệu quả.
Laptop ASUS ROG Zephyrus G14 GA403GM-SY004W Ryzen AI 9 trang bị 32GB RAM LPDDR5X tốc độ 7500MHz, cho khả năng xử lý đa nhiệm cực kỳ mượt mà. Lượng RAM này sẽ đáp ứng tốt các nhu cầu từ xử lý đa nhiệm phức tạp đến các tác vụ AI chuyên sâu.

Đa nhiệm mượt mà với 32GB RAM LPDDR5X
Về lưu trữ, máy sở hữu ổ cứng dung lượng lớn 1TB PCIe® 4.0 NVMe™ M.2 SSD với tốc độ đọc ghi ấn tượng. Không gian lưu trữ rộng rãi này còn giúp rút ngắn đáng kể thời gian khởi động hệ điều hành và ứng dụng nhanh chóng, mang lại sự linh hoạt cho người dùng.
Laptop ASUS ROG Zephyrus G14 GA403GM-SY004W Ryzen AI 9 mang thiết kế đặc trưng của dòng Zephyrus với màu xám sang trọng, mang đậm chất gaming. Lớp vỏ 100% hợp kim nhôm được chế tác CNC tinh xảo không chỉ tạo vẻ ngoài sang trọng mà còn mang lại cảm giác cầm nắm cứng cáp, cao cấp.

Thiết kế sang trọng, nặng chỉ 1.50kg
Với kích thước chỉ 31.1 x 22.0 x 1.59 ~ 1.63 cm và trọng lượng khoảng 1.50kg, đây là một trong những chiếc laptop gaming mạnh mẽ nhưng cực kỳ gọn nhẹ. Thiết kế mỏng nhẹ này đặc biệt phù hợp với sinh viên, người làm sáng tạo hoặc game thủ cần di chuyển nhiều mà vẫn muốn giữ hiệu năng cao.
Laptop ASUS ROG Zephyrus G14 GA403GM-SY004W Ryzen AI 9 còn gây ấn tượng nhờ màn hình 14 inch, độ sắc nét 3K kết hợp với tấm nền OLED cao cấp. Màn hình tích hợp công nghệ ROG Nebula HDR Display và Dolby Vision HDR giúp nâng cao trải nghiệm giải trí, làm việc với độ chính xác màu đạt chuẩn Pantone.

Màn hình 3K 120Hz hiển thị sắc nét
Thêm nữa, màn hình máy hỗ trợ tần số quét 120Hz kết hợp cùng G-Sync, góp phần giảm thiểu hiện tượng xé hình và mang lại sự mượt mà trong các khung hình. Đặc biệt, màn hình đạt độ sáng tối đa lên đến 1000 nits ở chế độ HDR, hỗ trợ hiển thị rõ nét trong nhiều điều kiện ánh sáng.
Laptop ASUS ROG Zephyrus G14 GA403GM-SY004W Ryzen AI 9 được trang bị viên pin dung lượng 73Wh, cho thời lượng sử dụng ổn định trong nhiều giờ liền. Công nghệ sạc nhanh còn cho phép máy nạp từ 0 lên 50% chỉ trong 30 phút, tiết kiệm thời gian đáng kể khi cần sử dụng gấp.

Viên pin lớn cùng đa dạng cổng kết nối
Về kết nối, laptop hỗ trợ nhiều cổng hiện đại như USB4 Type-C, USB 3.2, HDMI 2.1, khe đọc thẻ microSD UHS-II cùng Wi-Fi 7 và Bluetooth 5.4. Hệ thống cổng kết nối đa dạng cho phép người dùng mở rộng không gian làm việc với màn hình rời hoặc thiết bị ngoại vi, đáp ứng nhu cầu giải trí và công việc.
Để sở hữu laptop ASUS ROG Zephyrus G14 GA403GM-SY004W Ryzen AI 9 chất lượng cao, hãy đến mua tại CellphoneS. Khách hàng sẽ được trải nghiệm thiết bị chính hãng với đầy đủ bảo hành cùng loạt ưu đãi giảm giá đặc biệt. Đội ngũ tư vấn sẽ giúp người mua chọn ra model có cấu hình phù hợp. Đây là địa chỉ đáng tin cậy để sở hữu một chiếc laptop cao cấp với mức giá phải chăng và dịch vụ hậu mãi tốt.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!