Laptop ASUS ROG Zephyrus G14 GA403WM-QS051WS
Thông số kỹ thuật
Chip AI
AMD XDNA NPU up to 50TOPS
Loại card đồ họa
NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR7
AMD Radeon Graphics
Dung lượng RAM
32GB
Loại RAM
LPDDR5X 7500 Onboard
Ổ cứng
1TB PCIe 4.0 NVMe M.2 SSD (1 Khe cắm M.2 hỗ trợ SATA hoặc NVMe, tối đa 2TB)
Kích thước màn hình
14 inches
Công nghệ màn hình
Độ sáng 500nits
Tỷ lệ tương phản 1000000:1
Độ phủ màu DCI-P3 100%
G-Sync / Adaptive-Sync
Màn hình Nebula ROG Nebula Display
Dolby Vision HDR
Tản nhiệt thông minh ROG
Pin
73WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion
Sạc lại từ 0-50% trong 30 phút
Hệ điều hành
Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic
Độ phân giải màn hình
2880 x 1800 pixels
Loại CPU
AMD Ryzen AI 9 HX 370 2.0GHz (36MB Cache, up to 5.1GHz, 12 lõi, 24 luồng)
Cổng giao tiếp
1x USB Type-C 4 hỗ trợ DisplayPort / Sạc (40Gbps)
1x USB 3.2 Gen 2 Type-C hỗ trợ DisplayPort / Sạc / G-SYNC (10Gbps)
2x USB 3.2 Gen 2 Type-A (10Gbps)
1x đầu đọc thẻ (microSD) (UHS-II)
1x HDMI 2.1 FRL
1x Giắc cắm âm thanh kết hợp 3.5mm
55.990.000đ
56.940.000đ
TẠM HẾT HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Đặc điểm nổi bật
Laptop ASUS ROG Zephyrus G14 GA403WM-QS051WS Ryzen AI 9 được trang bị VGA NVIDIA GeForce RTX 5060, mang lại khả năng xử lý đồ họa và hiệu ứng mượt mà không thua kém PC. Mẫu laptop ASUS ROG Zephyrus này còn sở hữu 32GB RAM LPDDR5X, hỗ trợ đa nhiệm mượt mà và hiệu quả. Màn hình ROG Nebula 14 inch 3K mở ra thế giới giải trí đẹp mắt cho game thủ.
Laptop ASUS ROG Zephyrus G14 GA403WM-QS051WS Ryzen AI 9 - Mở ra kỷ nguyên hiệu năng mới
Nâng cao khả năng xử lý AI
Hiệu năng đột phá cùng hệ thống làm mát thông minh
Với bộ xử lý AMD Ryzen AI 9 HX 370, laptop ASUS ROG Zephyrus G14 còn mở ra một kỷ nguyên mới về hiệu năng. Con chip 12 nhân, 24 luồng do AMD phát triển sở hữu xung nhịp tối đa lên tới 5.1GHz cùng bộ nhớ đệm 36MB. Nhờ đó, mọi tác vụ đều được chip Ryzen AI 9 HX 370 thực hiện nhanh chóng, hiệu quả.
Bộ nhớ RAM lớn, lưu trữ thoải mái với dung lượng 1TB
Thiết kế mảnh mai, điều khiển dễ dàng
Hiển thị đẹp mắt với màn hình ROG Nebula
Laptop ASUS ROG Zephyrus G14 GA403WM-QS051WS Ryzen AI 9 đem đến chất lượng hiển thị ấn tượng với màn hình ROG Nebula sử dụng công nghệ OLED. Màn hình 14 inch của mẫu laptop ROG Zephyrus này sở hữu độ phân giải lên tới 3K. Mật độ pixel lớn kết hợp với kích thước màn hình vừa phải giúp mọi nội dung hiển thị sắc nét.
Màn hình ROG Nebula của laptop ASUS ROG Zephyrus G14 GA403WM-QS051WS còn hỗ trợ tần số làm mới 120Hz và công nghệ G-Sync. Nhờ vậy mà mọi chuyển động đều trở nên mượt mà như lụa. Độ sáng màn hình 500 nits cùng công nghệ OLED giúp laptop có thể hiển thị tốt trong mọi điều kiện ánh sáng.
Viên pin dùng cả ngày, kết nối mạnh mẽ
Đi kèm với hiệu năng ấn tượng, tính di động cao là khả năng kết nối mạnh mẽ. 2 cổng USB-C trên ASUS ROG Zephyrus G14 không chỉ có thể chia sẻ dữ liệu mà còn hỗ trợ Power Delivery 3.0 và DisplayPort 2.1. Ngoài ra, máy còn được trang bị HDMI 2.1, USB 3.2 Gen 2 Type-A, đầu đọc MicroSD (UHS-II) và jack 3.5mm.