Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4070 8GB |
| Dung lượng RAM | 32GB |
| Loại RAM | DRR5 RAM |
| Ổ cứng | 512 GB SSD PCIE x 4 |
| Kích thước màn hình | 17.3 inches |
| Pin | 90 Wh |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel's 13th Gen i7-13620H Processor |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!