Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel® UHD Graphics |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | DDR4 2400MHz / 2666MHz |
| Số khe ram | 2 khe: 1 x 4GB Onboard + 1 x 4GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB M.2 PCIe + SSD 32GB optane intel |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | Anti-Glare |
| Pin | Thời gian sử dụng 3-5 giờ (Theo thông tin hãng Asus) |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel® i5-10210U Gen 10th (1.6GHz upto 4.2GHz, 4 Cores, 8 Threads, 6MB Cache, FSB 4GT/s) |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type-C™ |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!