Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | AMD Radeon Graphics |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR4 |
| Số khe ram | 2 khe (8GB DDR4 On board + 8GB DDR4 SO-DIMM) |
| Ổ cứng | 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | Tần số quét 60Hz |
| Pin | 50WHrs, 3S2P, 6-cell Li-ion (Lên đến 20 giờ) |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1200 pixels (WUXGA) |
| Loại CPU | AMD Ryzen 5 7530U (6 lõi / 12 luồng, 16MB cache, up to 4.3 GHz max boost) |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 2.0 Type-A |
Laptop Asus Vivobook Flip TN3402YA-LZ026W sở hữu hiệu năng vượt trội cùng phong cách thiết kế sang trọng. Do đó, hứa hẹn đây sẽ là mẫu laptop Asus Vivobook dành cho học tập - văn phòng để cùng bạn xử lý tốt tất cả công việc được giao.
Vivobook Flip TN3402YA-LZ026W một trong những dòng Asus Vivobook S 14 chất lượng, là sự kết hợp giữa chất liệu nhựa ở vỏ và kim loại ở mặt lưng cùng sắc bạc sang trọng bao trọn tổng thể máy. Điều này giúp laptop có được trọng lượng nhẹ nhưng vẫn đảm bảo chắc chắn cùng bạn di chuyển dễ dàng.

Ngoài ra, màn hình của Asus Vivobook Flip TN3402YA-LZ026W đem lại chất lượng hiển thị sắc nét với tỷ lệ khung hình 16:10 cùng độ phân giải WUXGA. Mặt khác, màn hình còn hỗ trợ cảm ứng đa điểm, để bạn thao tác vuốt chạm trực tiếp mượt mà nhanh hơn mà không cần đến chuột.

Asus Vivobook Flip TN3402YA-LZ026W là dòng laptop 20 triệu sở hữu hiệu suất hoạt động mạnh mẽ từ bộ vi xử lý AMD Ryzen. Điều đó cho phép bạn thực hiện hàng loạt các tác vụ văn phòng cơ bản một cách mượt mà.

Bên cạnh đó, dung lượng RAM 16GB kết hợp với 512GB bộ nhớ trong của Asus Vivobook Flip TN3402YA-LZ026W cũng sẽ giúp bạn thoải mái để sử dụng đa tác vụ cùng lúc mà không lo giật lag. Đồng thời, việc tải xuống và lưu trữ nhiều tệp tin trên máy tính cũng cho tốc độ truy xuất nhanh hơn.
Nhìn chung, laptop Asus Vivobook Flip TN3402YA-LZ026W là chiếc máy tính sở hữu ngoại hình đẹp, màn hình cảm ứng với hiệu năng vượt bậc. Do đó, bạn có thể đến nhanh với CellphoneS để trải nghiệm chất lượng cũng như sở hữu sản phẩm này với mức giá cực hấp dẫn nhé!
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!