Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel Iris Xe Graphics |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | LPDDR5X |
| Số khe ram | Onboard |
| Ổ cứng | 1TB M.2 PCIe NVMe |
| Kích thước màn hình | 16 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ phủ màu 45% NTSC |
| Pin | 4-Cell Battery, 64WHr |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home, Single Language English |
| Độ phân giải màn hình | 2560 x 1600 pixels (2.5K) |
| Loại CPU | Intel Core Ultra 5 226V (40 TOPS NPU, 8 lõi, up to 4.5 GHz) |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.1 |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!