Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce GTX 1650 4GB GDDR6 DDR5 |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | DDR4 2933hz, 2 khe cắm hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 256GB SSD M.2 PCIe NVMe + 1TB SATA 5400rpm 2.5" |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | Màn hình chống lóa |
| Pin | 3 Cells 51 Whr |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Core i5 10300H 2.5Ghz Up to 4.5Ghz-8Mb |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.0 |
Tiếp nối thành công của thế hệ G3 2019, laptop Dell Gaming G3 15 3500 70253721 lại mang đến người dùng nhiều sự cải tiến đáng kinh ngạc so với các sản phẩm cùng phân khúc. Hãy đến với CellphoneS để trải nghiệm rõ hơn về chất lượng của chiếc laptop Gaming này ngay.
Laptop Dell Gaming G3 15 3500 70253721 được bao phủ bởi tông màu đen chủ đạo, mạnh mẽ kết hợp thêm sự nổi bật của những đường nét màu xanh cùng logo Dell đổi màu khi nhìn ở những góc cạnh khác nhau càng đậm chất cá tính cho các game thủ.

Bên cạnh đó, viền màn hình của laptop Dell Gaming G3 15 3500 70253721 cũng được thiết kế mỏng hơn, cùng bản lề mới lạ cho thao tác mở/gặp máy dễ dàng hơn.
Không chỉ dừng lại ở đó, laptop Dell Gaming G3 15 3500 70253721 còn trang bị một màn hình có kích thước tối ưu 15.6 inch, mở rộng tối đa khung hình rõ nét để bạn trải nghiệm các trận game hấp dẫn và dễ dàng sử dụng ở mọi điều kiện ánh sáng nhờ công nghệ chống lóa.
Laptop Dell Gaming G3 15 3500 70253721 được trang bị bộ vi xử lý mạnh mẽ thế hệ 10 với xung nhịp cao cho tốc độ hoạt động nhanh chóng ngay cả ở những tác vụ đa nhiệm.

Bên cạnh đó, việc kết hợp với card đồ họa rời NVIDIA GeForce GTX 1650 4GB GDDR6 giúp bạn thực hiện mượt mà các tác vụ liên quan đến đồ họa như Photoshop, chỉnh sửa video,....
Hãy đến với CellphoneS để trải nghiệm và sở hữu ngay cho mình chiếc laptop Dell Gaming G3 15 3500 70253721 có thiết kế đẹp mắt cùng hiệu năng vượt trội này nhé!
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!