Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA® GeForce® MX330 2GB GDDR5 + Intel Iris Xe Graphics |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | RAM 8 GBDDR4 (2 khe)3200 MHz |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe Gen3 x4 NVMe |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | 15.6 Inch FHD 60Hz Anti-Glare Wide-Viewing Angle 220 nits 45% NTSC 35ms |
| Pin | 4-cell - 53 Wh Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1135G7 Processor |
| Cổng giao tiếp | USB 2 x USB 3.2 Gen 1 ports, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C port with DisplayPort and PowerDelivery, 1 x HDMI 1.4b, 1 x microSD-card slot |
Với thiết kế tinh tế & thười thượng, cùng với hiệu năng mạnh mẽ từ chip i5-1135G7, phiên bản 8GB RAM và 512 GB SSD của laptop Dell Inspiron 5502 N5I1310W Bạc sẽ là trợ thủ đắc lực trong mọi công việc hằng ngày của bạn.
Laptop Dell Inspiron 5502 N5I5310W được thiết kế dành cho dân văn phòng với vẻ ngoài thời thượng và tinh tế. Dell Inspiron 5502 N5I5310W có màn hình rộng 15.6 inch, độ phân giải Full HD trên nền LCD.

Ngoài ra, Dell Inspiron 5502 còn có thêm các tính năng bổ trợ cho màn hình gồm tính năng chống chói khi dùng màn hình ngoài trời, tính năng quan sát góc rộng hỗ trợ cho các công việc thiết kế hình ảnh đồ họa chuyên nghiệp.
>>> Tìm hiểu thêm về Laptop Dell Inspiron 7400 N4I5206W
Laptop Dell Inspiron 5502 N5I5310W mang hiệu năng mượt mà nhờ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 4 nhân 8 luồng, tần số 2.4 GHz ~ 4.2 GHz. Kết hợp với card đồ họa NVIDIA GeForce MX330 2GB, người dùng có thể hoàn tất mọi công việc trên Dell Inspiron 5502 N5I5310W một cách dễ dàng.

Dell Inspiron 5502 N5I5310W còn được trang bị thanh RAM 8GB DDR4 3200MHz và ổ cứng SSD dung lượng 512 GB đáp ứng hoàn hảo mọi nhu cầu sử dụng. Ổ cứng dạng SSD còn giúp tăng tốc khởi động hệ thống, cho hiệu suất làm việc tối ưu.
Hệ thống CellphoneS mang đến cho bạn đa dạng mẫu mã các sản phẩm laptop chính hãng, điển hình là Dell Inspiron 5502. Ngoài ra bạn còn được tham gia các chương trình khuyến mãi với nhiều phần quà hấp dẫn chỉ dành cho khách hàng mua sắm tại CellphoneS. Hãy truy cập trang chủ cellphones.com.vn hoặc gọi đến hotline 1800.2097 để được tư vấn.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!