Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA RTX™ A1000, 6 GB GDDR6 |
| Dung lượng RAM | 32GB |
| Loại RAM | DDR5 5200MHz, CAMM RAM |
| Ổ cứng | 512GB, PCIe NVMe Gen4 x4, Class 40 SSD |
| Kích thước màn hình | 17.3 inches |
| Công nghệ màn hình | Anti-glare, non-touch, 99% DCI-P3, 500 nits, RGB Camera, with Mic |
| Pin | 6 cell 93wh, cùng cục sạc 240w |
| Hệ điều hành | Windows 11 |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel® Core™ i9-13950HX vPro® (36 MB cache, 24 cores, 32 threads, up to 5.5 GHz, 55 W) |
| Cổng giao tiếp | Cổng sạc tròn |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!