Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel Graphics |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | DDR5 |
| Số khe ram | 2 khe (Nâng cấp tối đa 16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ phủ màu 45% NTSC |
| Pin | 3-cell, 41 Wh hoặc 4-cell, 54 Wh |
| Hệ điều hành | Tặng kèm Phần mềm Win 11 Pro 64 BIT cho 1 máy vĩnh viễn (Máy nguyên bản FreeOS) |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel Core 3 -100U |
| Cổng giao tiếp | Khe thẻ SD / USB 2.0 / Cổng âm thanh đa năng / HDMI 1.4 / USB 3.2 Gen 1 / USB Type-C (USB 3.2 Gen 1) |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!