Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel Iris Xe Graphics |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | DDR4 3200 MHz |
| Số khe ram | 2 khe, hỗ trợ nâng cấp tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe PCIe |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Pin | 3-cell |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Student |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel Core i5 1235U 1.3 GHz up to 4.4 GHz |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.2 Gen 1 port |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!