Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | DDR4 3200 MHz |
| Ổ cứng | 256GB SSD |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ bao phủ màu sRGB lên đến 95%, có lớp phủ chống chói, bảo vệ mắt |
| Pin | 3 cell 42Wh |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel Core i5-10210U |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 2.0 |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!