Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | AMD Radeon™ Graphics |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | 1 X 8GB DDR4 3200Mhz (2 khe) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M2 PCIe NVMe |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | Màn hình chống loá |
| Pin | 4 cell - 54Whr |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | AMD R5 - 5500U (2.1Ghz, 8Mb Cache, up to 4.0 Ghz ) |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 3.2 Gen 1 ports, one with PowerShare |
Với sự phát triển của công nghệ thời đại mới, người dùng cũng ngày càng trở nên khó tính hơn. Những hiệu năng, trang bị của một chiếc laptop thông thường không còn đủ sức hấp dẫn với người dùng nữa. Nếu bạn muốn yêu cầu cao hơn cho một chiếc laptop, hãy thử laptop Dell Vostro 5415 V4R55500U015W.
Laptop Dell Vostro 5415 V4R55500U015W giúp xử lý mượt mà các vấn đề từ cơ bản đến nâng cao nhờ con chip AMD Ryzen 5. Các tác vụ phục vụ công việc cho bạn vận hành cùng lúc mượt mà nhờ Ram 8GB.

Laptop cũng trang bị card đồ họa tích hợp AMD Radeon Graphics cung cấp hiệu suất đồ hoạ ấn tượng và khả năng tiết kiệm năng lượng tuyệt vời.
Dell Vostro 5415 có không gian hiển thị tuyệt với kích thước 14 inch, độ phân giải Full HD hình ảnh tươi tắn rõ nét. Mở rộng góc nhìn đến 178 độ giúp bạn nhìn thưởng thức chất lượng hình ảnh tuyệt vời trên nhiều góc độ.

Công nghệ chống chói Anti Glare hiện đại nhất được trang bị. Công nghệ Anti Glare mang lại khả năng hiển thị tốt hơn, nhờ đó người dùng có thể thoải mái sử dụng thiết bị trong nhiều điều khiện môi trường sáng khác nhau.
Laptop Dell Vostro 5415 V4R55500U015W là thiết bị tiện lợi, hiệu năng cao cho bất cứ ai. Liên hệ ngay với cửa hàng CellphoneS để sở hữu một chiếc laptop với giá tốt nhất thị trường.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!