Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | Có tích hợp AI |
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4060, 8GB GDDR6, 50W |
| Dung lượng RAM | 32GB |
| Loại RAM | LPDDR5X, 6400MT/s |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Công nghệ màn hình | 16.3 inch, OLED, màn hình cảm ứng 4K, độ sáng 400 nit, InfinityEdge, giảm ánh sáng xanh |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Độ phân giải màn hình | 3840 x 2400 pixel (4K) |
| Loại CPU | Bộ xử lý Ultra 9 185H (Bộ nhớ đệm 24MB, 16 lõi, tốc độ xung nhịp cơ bản 3.8 GHz, tối đa 5.10 GHz Turbo) |
| Cổng giao tiếp | 3 x cổng Thunderbolt 4 Gen 2 Type-C với DisplayPort Alt Mode/USB4 và PowerDelivery |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!