Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 3060 6GB GDDR6 VRAM |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR5 4800MHz |
| Số khe ram | 2 khe rời (8GB + 8GB, nâng cấp tối đa 32GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SED SSD cắm sẵn (nâng cấp tối đa 2TB Gen4, 16 Gb/s, NVMe và 1 TB 2.5-inch 5400 RPM) |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ sáng 300nits |
| Pin | 57.5 Wh 4-cell Li-ion battery |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel Core i5-12500H (12 lõi / 16 luồng, 4.5 GHz, 18 MB Intel Smart Cache) |
| Cổng giao tiếp | 1x USB Type-C |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!