Laptop HP Pavilion 14-DV0512TU 46L81PA
Thông số kỹ thuật
Loại card đồ họa
Intel Iris Xe Graphics
Dung lượng RAM
8GB
Loại RAM
DDR4-3200 MHz, 2 khe cắm
Ổ cứng
512 GB PCIe® NVMe™ SSD
Kích thước màn hình
14 inches
Công nghệ màn hình
Màn hình chống loá, 250 Nits
Pin
3Cell 41WHrs
Hệ điều hành
Windows 10 Home SL
Độ phân giải màn hình
1920 x 1080 pixels (FullHD)
Loại CPU
Intel Core i5-1135G7 2.40 GHz up to 4.20 GHz, 8MB
Cổng giao tiếp
2 x SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate
1 x Mini DisplayPort™ via Type-C
1 x HDMI 2.0 via Type-C™
1 x microSD med
18.490.000đ
18.990.000đ
TẠM HẾT HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Laptop HP Pavilion 14 DV0512TU 46L81PA - chiếc laptop mỏng và nhẹ
Sử dụng chip Intel thế hệ thứ 11 và hỗ trợ Bluetooth v5.0
HP Pavilion 14 DV0512TU được trang bị con chip Intel core i5 thế hệ thứ 11, với 4 lõi, 8 luồng, tần số turbo tối đa là 4.20 GHz, dung lượng RAM 8 GB  nhờ đó giúp máy có cấu hình ổn định có thể xử lý đa nhiệm một cách trơn tru. Ngoài ra còn có hỗ trợ Bluetooth v5.0 giúp các kết nối ổn định hơn.
Trọng lượng tương đối nhẹ khi chỉ nặng khoảng 1.41 kg
Với thiết kế đơn giản, màu bàn phím đồng bộ với màu chủ đạo của laptop 14 inch là màu bạc. Laptop HP Pavilion 14 DV0512TU 46L81PA có trọng lượng tương đối nhẹ chỉ với 1.41kg, bạn hoàn toàn mang theo nó đi mọi nơi mà không quá mệt mỏi. Kích thước màn hình là 14 inches với độ phân giải Full HD, sử dụng màn hình chống lóa, độ sáng cao giúp đem lại trải nghiệm tốt hơn.